The Association of Primary Mathematics Teachers


รายชื่อผู้สมัครสอบแข่งขันความสามารถทางคณิตศาสตร์ ครั้งที่ 2
29 ตุลาคม 2011

?

ลำดับ ? ชื่อ สกุล เลขประจำตัวสอบ ชั้น โรงเรียน จังหวัด
101 ด.ช. ปิติกุล มโนมธุรพจน์ 0101 ป.4 บางชัน (ปลื้มวิทยานุสรณ์) กรุงเทพมหานคร
102 ด.ช. ณัฏฐ์ ติวานนท์ 0102 ป.4 บางชัน (ปลื้มวิทยานุสรณ์) กรุงเทพมหานคร
103 ด.ช. จุฬบุตร เบ็ญจนิรัตน์ 0103 ป.4 บางกอกทวิวิทย์ กรุงเทพมหานคร
104 ด.ช. กลย์ธัช ฐิติกวิน 0104 ป.6 เซนต์คาเบรียล กรุงเทพมหานคร
105 ด.ช. ปุณณวิทย์ สุทธิเจริญพร 0105 ป.4 ไผทอุดมศึกษา กรุงเทพมหานคร
106 ด.ญ. ธัญรดา นันทเบญจพล 0106 ป.5 วรรณสว่างจิต กรุงเทพมหานคร
107 ด.ช. พนพรรธน์ เหลี่ยมมงคลกุล 0107 ป.6 เซนต์คาเบรียล กรุงเทพมหานคร
108 ด.ช. สราวุฒิ สิรโฆษิต 0108 ป.6 เด็กสากล กรุงเทพมหานคร
109 ด.ช. ปราชญ์ เทวานฤมิตรกุล 0109 ป.3 วัดดอนทอง ฉะเชิงเทรา
110 ด.ช. ธนกฤต ยูงสมพร 0110 ป.4 ราชวินิต กรุงเทพมหานคร
111 ด.ช. พงศ์พิช พัวบัณฑิตกุล 0111 ป.5 โสมาภานุสสรณ์ รามคำแหง กรุงเทพมหานคร
112 ด.ช. ปพณ ละเภท 0112 ป.3 ดรุณากาญจนบุรี กาญจนบุรี
113 ด.ช. ภานุพงศ์ พุ่มพวง 0113 ป.5 อยู่เย็นวิทยา กรุงเทพมหานคร
114 ด.ช. ศรัณยภัทร พุ่มพวง 0114 ป.3 อยู่เย็นวิทยา กรุงเทพมหานคร
115 ด.ช. วุตตินันท์ ผลดีเยี่ยม 0115 ป.5 อัสสัมชัญแผนกประถม กรุงเทพมหานคร
116 ด.ญ. อาทิมา วระศาสตร์ 0116 ป.5 พระมารดานิจจานุเคราะห์ กรุงเทพมหานคร
117 ด.ญ. เสาวภาคย์ สมสกุล 0117 ป.5 มีนบุรีศึกษา กรุงเทพมหานคร
118 ด.ญ. พิชชากร ประเสริฐวิทยา 0118 ป.5 มีนบุรีศึกษา กรุงเทพมหานคร
119 ด.ช. ณภัทร เอื่ยมเงิน 0119 ป.5 มีนบุรีศึกษา กรุงเทพมหานคร
120 ด.ช. บุลากร รจิตไพศาลศิริกุล 0120 ป.5 มีนบุรีศึกษา กรุงเทพมหานคร
121 ด.ช. วรรณไวทย์ วรรณเวก 0121 ป.5 มีนบุรีศึกษา กรุงเทพมหานคร
122 ด.ช. ธนา กรเกษม 0122 ป.4 มีนบุรีศึกษา กรุงเทพมหานคร
123 ด.ญ. ชนัญดา สุพรรณโมกข์ 0123 ป.6 มีนบุรีศึกษา กรุงเทพมหานคร
124 ด.ญ. สุพิชญา บุญทอง 0124 ป.4 มีนบุรีศึกษา กรุงเทพมหานคร
125 ด.ญ. ชัยวณิช หมัดละ 0125 ป.5 มีนบุรีศึกษา กรุงเทพมหานคร
126 ด.ช. วรณัฎฐ์ กิ้มเฉี้ยง 0126 ป.5 มีนบุรีศึกษา กรุงเทพมหานคร
127 ด.ช. ชวัณวิทย์ พรณัฐวุฒิกุล 0127 ป.4 สารสาสน์วิเทศรังสิต ปทุมธานี
128 ด.ญ. นรินท์ธิญา ลิ้มศิริวัลลภ 0128 ป.6 อัสสัมชัญคอนแวนต์ สีลม กรุงเทพมหานคร
129 ด.ช. องอาจ ไพศาลเสถียรวงศ์ 0129 ป.6 ทับทอง กรุงเทพมหานคร
130 ด.ช. กาศิก สถิตพรบรรพต 0130 ป.6 ทับทอง กรุงเทพมหานคร
131 ด.ช. อันดามัน เขาสูง 0131 ป.6 ทับทอง กรุงเทพมหานคร
132 ด.ช. สรณ์ฐิติ ขจรเกียรติภาส 0132 ป.6 พันธะวัฒนา กรุงเทพมหานคร
133 ด.ญ. ชนิสรา คงฉิม 0133 ป.6 สรรพาวุธวิทยา กรุงเทพมหานคร
134 ด.ช. วงศกร วงศ์กันยา 0134 ป.6 สรรพาวุธวิทยา กรุงเทพมหานคร
135 ด.ช. กฤษณพนธ์ รักเกียรติงาม 0135 ป.5 สรรพาวุธวิทยา กรุงเทพมหานคร
136 ด.ช. อนวัช ยอดกล้า 0136 ป.5 สรรพาวุธวิทยา กรุงเทพมหานคร
137 ด.ช. วรชิต นันทมาศิริกุล 0137 ป.4 สรรพาวุธวิทยา กรุงเทพมหานคร
138 ด.ช. ยุทธนา นราวงษ์ 0138 ป.4 สรรพาวุธวิทยา กรุงเทพมหานคร
139 ด.ช. วศิน คีรีวัลย์ 0139 ป.6 อนุบาลราชบุรี แผนกสองภาษา ราชบุรี
140 ด.ช. ธนินท์ ศรีสุขทักษิณ 0140 ป.5 พระแม่สกลสงเคราะห์ นนทบุรี
141 ด.ญ. ชัญญา มนูนาทวิมลกฤตย์ 0141 ป.4 กรพิทักษ์ศึกษา กรุงเทพมหานคร
142 ด.ช. วิชญ์พล ฉวีจันทร์ 0142 ป.6 พันธะวัฒนา

กรุงเทพมหานคร

143 ด.ช. สรวีย์ น้ำทิพย์ 0143 ป.6 พันธะวัฒนา

กรุงเทพมหานคร

144 ด.ญ. อชิรญา ไชยจิโรจ 0144 ป.5 ราชวินิต

กรุงเทพมหานคร

145 ด.ญ. ปาณิศรา ปัญดิษฐ์ 0145 ป.6 พิชญศึกษา

นนทบุรี

146 ด.ช. สิรวิชญ์ ชมอินทร์ 0146 ป.5 พระมารดานิจจานุเคราะห์

กรุงเทพมหานคร

147 ด.ช. อานนท์ เสถียรหิรัญ 0147 ป.5 พระมารดานิจจานุเคราะห์

กรุงเทพมหานคร

148 ด.ช. ตุลยวัฒน์ ตันคริก 0148 ป.5 พระมารดานิจจานุเคราะห์

กรุงเทพมหานคร

149 ด.ญ. ศิธาพร นรสิงห์ 0149 ป.6 วรรณสว่างจิต

กรุงเทพมหานคร

150 ด.ญ. จุฬาลักษณ์ เซี้ย 0150 ป.4 เด็กสากล

กรุงเทพมหานคร

หมายเหตุ : หากตรวจสอบรายชื่อแล้วมีข้อผิดพลาด กรุณาโทรแจ้งได้ที่ 0 2512 0661 ต่อ 3912

?

ทั้งนี้ ผู้ที่ชำระเงินค่าสมัครมาแล้ว แต่ยังมิได้ส่งเอกสารมายังสมาคม? ขอให้ดำเนินการส่งเอกสารมาภายในวันที่ 31 ตุลาคม 2554



แก้ไขล่าสุด ใน วันศุกร์ที่ 16 ธันวาคม 2011 เวลา 18:05 น.